Thành phần hoạt chất (Acetylsalicylsäure)
(1 Trang)
Aspirin 500 mg 20 pcs Kautabl
Aspirin chứa thành phần hoạt chất là axit acetylsalicylic. Nó có đặc tính giảm đau, hạ sốt và chống ..
27,69 USD
Aspirin 500 mg tbl S 20 chiếc
Đặc điểm của Aspirin 500 mg tbl S 20 chiếcHóa chất trị liệu giải phẫu (АТС): N02BA01Nhiệt độ bảo quả..
14,14 USD
Aspirin Complex granules bag 10 chiếc
Aspirin Complex chứa các thành phần hoạt tính axit acetylsalicylic và pseudoephedrine. Axit acetylsa..
35,39 USD
Aspirin Complex granules bag 20 viên
Aspirin Complex chứa các thành phần hoạt tính axit acetylsalicylic và pseudoephedrine. Axit acetylsa..
62,62 USD
Thuốc Contra-Pain Plus 10 chiếc
Contra-Schmerz plus chứa hoạt chất giảm đau axit acetylsalicylic và caffein. Contra-Scherz plus được..
16,30 USD
Viên aspirin uống liền 500 mg 6 bag 2 chiếc
Aspirin 500 chứa hoạt chất axit acetylsalicylic. Nó có đặc tính giảm đau, hạ sốt và chống viêm. Aspi..
24,97 USD
Viên sủi Alka Seltzer 10 x 2 chiếc
Alka-Seltzer chứa hoạt chất axit acetylsalicylic. Nó có đặc tính giảm đau, hạ sốt và chống viêm. Alk..
37,16 USD
(1 Trang)